Thành viên tích cực

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8

Go downThông điệp [Trang 8 trong tổng số 8 trang]

Sun Feb 19, 2012 9:28 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

First topic message reminder :

Nhật ký online

Đây là topic để chia sẻ cảm xúc hàng ngày của thành viên trên diễn đàn nhé.
Hãy để lại những dòng cảm xúc, những suy nghĩ hoặc chuyện gì mình muốn nói...
Mọi người vui lòng ko spam nhé.

Thanks all!
Surprised

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Người Thiệu Hóa

Tue Mar 13, 2012 8:36 pm

Admin

Ngày hôm nay quả chi là rất may mắn với mình. Giữa cuộc sống vẫn có những người tốt. Chiều này về bên ACC tổng làm việc lúc về xe hết xăng+thủng xăm. Dắt bộ ra tới đường kiếm được chỗ thay xăm đổ xăng....Xong xuôi thanh toán thì mình thiếu tiền 1 lít xăng... Mình nói xin gửi lại đt lát quay lại trả tiền rùi lấy...Nhưng ổng sửa xe bảo thôi.Cứ về đi không sao hết....Mình cảm ơn ổng, trước khi đi ổng chỉ hỏi:
- Chú làm trong sân bay ah?
- Dạ, cháu làm trong sân bay ạ!
- Thế ah, Tui có đứa cháu mới vào làm trong đó..
Nói chuyện vài ba câu rồi mình ra về... cảm giác trong lòng rất vui

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà khoctrongdemy
Wed Mar 14, 2012 12:16 am

Thành viên tích cực

Lạ thật đấy, đã mong ngày này lắm cơ mà....đã nghĩ rằng qua hôm nay rồi sẽ đâu vào đó cơ mà. Vậy mà sao khi nó xảy ra đúng như mong muốn lại buồn thế nhỉ...buồn nhiều lắm...chẳng còn muốn làm việc gì khác nữa. I'm sorry Sad Sad Too_sad Too_sad

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà bluestar_310
Wed Mar 14, 2012 12:19 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

@ mập: ai nhớ những gì mập nói nào?
@ thành: cuộc sống là thế đó cậu, ta hãy biết cảm ơn những người tốt như thế và hãy sống như họ nhé...
@ Huệ ngố: Tình yêu xảy ra với em rồi ah? thế sao còn buồn vậy em? có uẩn khúc gì à? Laughing

Thích

Báo xấu [0]

Wed Mar 14, 2012 2:38 pm
bluestar_310
bluestar_310

Thành viên tích cực

[You must be registered and logged in to see this link.]
Người Thiệu Hóa đã viết:
@ Huệ ngố: Tình yêu xảy ra với em rồi ah? thế sao còn buồn vậy em? có uẩn khúc gì à? Laughing

Đúng là lão già làng >"<, chuyện gì cũng liên tưởng đến TY đc Wink Wink .Mong cái gì khác chứ bây h e chả mong điều đó đâu anh. Buồn nhiều cho cái giá trị 1 con người a ah, buồn cho 1 quyết định ngày hôm qua, buồn vì thấy có lỗi với 1 số người. Đã biết trước là thế rồi, cứ nghĩ là sẽ ko sao nhưng mà vẫn ko thôi buồn đc Sure Sure Too_sad Too_sad Too_sad Too_sad . Tự nhắc mình rồi sẽ ổn, thời gian sẽ khiến cho mọi thứ bình thường trở lại thui....hum nay đã thấy khác hum qua rùi Laughing Laughing Laughing

Thích

Báo xấu [0]

Wed Mar 14, 2012 3:43 pm
nhocbuonkieungao2012
nhocbuonkieungao2012

Thành viên mới

hôm nay valungtung trắng chúc cả nhà thật vui vẽ và ấm áp nghen ^^!

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà nhocbuonkieungao2012
Wed Mar 14, 2012 7:32 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

Xin nghiêng mình tới những chiến sĩ hải đảo trường sa 14-3-19888 đã anh dũng bảo vệ biển đảo. Tổ quốc và nhân dân luôn khắc ghi công ơn các anh

Thích

Báo xấu [0]

Wed Mar 14, 2012 11:31 pm
haibui
haibui

Thành viên mới

Máy hỏng,bài tập thì chưa có làm song,còn bài thuyết trình chưa chuẩn bị nữa .Tôi ơi phải làm sao đây .

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà haibui
Thu Mar 15, 2012 12:17 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

Thôi đi ngủ trưa phát, chúc các tình yêu chăm chỉ nhé...

Thích

Báo xấu [0]

Thu Mar 15, 2012 12:17 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

Thôi đi ngủ trưa phát, chúc các tình yêu chăm chỉ nhé...

Thích

Báo xấu [0]

Thu Mar 15, 2012 12:50 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Người Thiệu Hóa đã viết:@ mập: ai nhớ những gì mập nói nào?
Laughing
ai ko nhớ ng đó đọc sẽ tự hiểu Embarassed
ko ai nhớ cả, ngươi nghe làm ngơ mà, biết thế mà, chấp nhận thôi

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Mập iu
Thu Mar 15, 2012 12:59 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Người Thiệu Hóa đã viết:@ mập: ai nhớ những gì mập nói nào?
@ thành: cuộc sống là thế đó cậu, ta hãy biết cảm ơn những người tốt như thế và hãy sống như họ nhé...

Thích

Báo xấu [0]

Thu Mar 15, 2012 4:25 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Đau đầu quá đi mất, sau 1 ngày xuống tp về, gần như nhiều thứ đã sụp đổ, mệt mỏi, suy nghĩ, giờ đi nấu cơm thui

Thích

Báo xấu [0]

Thu Mar 15, 2012 6:10 pm
bình yên nhé_169
bình yên nhé_169

Smod

haiz.một ngày mệt mỏi.ko biết ngày mai thế nào.hy vọng sẽ tốt đẹp.

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà bình yên nhé_169
Thu Mar 15, 2012 6:29 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

Các em sao e nào cũng buồn chán hết ấy nhỉ?

Thích

Báo xấu [0]

Thu Mar 15, 2012 6:44 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

ko vui thì buồn thôi, chắc do buồn là phong trào á

Thích

Báo xấu [0]

Thu Mar 15, 2012 7:29 pm
bình yên nhé_169
bình yên nhé_169

Smod

gọi điện về nhà.nghe giọng mẹ thấy mẹ mệt hỏi đứa e mới biết mẹ bị bệnh.thương mẹ quá.con ở xa quá ko về được xl mẹ.........

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà bình yên nhé_169
Thu Mar 15, 2012 8:38 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Đau đầu quá cơ, đầu muốn nổ tung mất, huhuhu, lạp phải uống thuốc rồi Sad Sad Sad Sad

Thích

Báo xấu [0]

Thu Mar 15, 2012 8:48 pm
haibui
haibui

Thành viên mới

Mập iu đã viết:Đau đầu quá cơ, đầu muốn nổ tung mất, huhuhu, lạp phải uống thuốc rồi Sad Sad Sad Sad

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà haibui
Thu Mar 15, 2012 8:56 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

haibui đã viết:[You must be registered and logged in to see this link.]
Mập iu đã viết:Đau đầu quá cơ, đầu muốn nổ tung mất, huhuhu, lạp phải uống thuốc rồi Sad Sad Sad Sad
Em đau đầu lắm nè, chị ứ hỏi thăm em gái nữa chứ, hhuhuhu Sad Sad Sad Sad

Thích

Báo xấu [0]

Thu Mar 15, 2012 11:07 pm
bluestar_310
bluestar_310

Thành viên tích cực

15/03/2102 - 2 năm cho 1 chặng đường dài...Lẽ ra nó pải hạnh phúc vì cuối cùng nó cũng làm đc như những gì đã nói trong ngày này năm trước, ko pải bận tâm hay khóc vì điều đó nữa. Vậy nhưng nó vẫn cứ khóc..... khóc vì điều gì khác lớn hơn....Chiều nay SG mưa bất chợt, ngta ai cũng hối hả tìm chỗ tránh mưa, còn nó thì cứ lặng bước dưới mưa như thế........cũng tốt mà, chẳng pải nó thích cảm giác đc đi dưới mưa như thế sao? Chẳng pải như vậy thì nó có thể khóc mà ko sợ ng khác phát hiện ra đấy sao? Hôm nay nó lại viết 1 trang NK dài nhòa đi trong nước mắt, lại viết cho ai đó nhưng mãi mãi chỉ riêng nó biết... đáng buồn thật, đã hứa vs mình là ko đc như thế rồi mà, giá như nó đừng nghe, đừng trông thấy những gì xung quanh nữa nhỉ . Nó mệt nhoài....ngồi 1 góc mà chẳng biết làm gì khác, chẳng muốn đâu nhưng sao nc mắt cứ mãi lăn dài như thế, định làm 1 việc nhưng làm đến giữa chừng rồi hủy....có lẽ đó là điều vô ích, nó ko nên như vậy đúng ko? Sài Gòn ơi, 3 năm vs mi rồi...mà sao 15/03 năm nào cũng mang nhiều nỗi đau đến thế? Có những khoảnh khắc mãi mãi ta không muốn nhớ về, nhưng chúng vẫn cứ ở đó, ở mãi trong một góc khuất của tâm hồn, chực chờ cơ hội để vẫy vùng với nỗi nhớ và cả những nỗi đau.
Hôm nay sẽ ngủ sớm ( chẳng biết sớm là mấy h nữa), ngày mai thức dậy rồi mọi thứ sẽ ổn cả thôi, ngày mai còn cả núi việc pải làm nữa đấy Crying or Very sad. Ko nên nhỏ quá nhiều nước mắt vì 1 chuyện đơn giản..
Có lẽ pải học cách k0 quan tâm đến những chuyện k0 cần thiết...Rồi cái gì đến sẽ đến, buồn cũng chẳng giải quyết đc gì..
Mọi thứ r cũng sẽ qua... Nhưng cái chính mình có muốn nó qua hay ko , có đủ dũng cảm ko?

Ngta vẫn bảo quá khứ là những gì chúng ta đã viết lên cát - rồi sóng thời gian sẽ tràn bờ và dần dần làm phai nhạt tất cả...
Tương lai là những gì chính ta sẽ viết trên những trang giấy trắng,
Thế thì từ hôm nay, từ điểm mốc hiện tại này ta sẽ tập nắn nót ghi lên trang giấy cuộc đời ấy những gì tốt đẹp nhất thôi nhé....
Viết thật nhiều để ngày mai của ta đong đầy những yêu thương ...

PS I hate you Too_sad Too_sad Sad Sad

Chúc cả nhà ngủ ngon nhé!!!

Thích

Báo xấu [0]

Fri Mar 16, 2012 8:48 am
Mập iu
Mập iu

Smod

bluestar_310 đã viết:15/03/2102 - 2 năm cho 1 chặng đường dài...Lẽ ra nó pải hạnh phúc vì cuối cùng nó cũng làm đc như những gì đã nói trong ngày này năm trước, ko pải bận tâm hay khóc vì điều đó nữa. Vậy nhưng nó vẫn cứ khóc..... khóc vì điều gì khác lớn hơn....Chiều nay SG mưa bất chợt, ngta ai cũng hối hả tìm chỗ tránh mưa, còn nó thì cứ lặng bước dưới mưa như thế........cũng tốt mà, chẳng pải nó thích cảm giác đc đi dưới mưa như thế sao? Chẳng pải như vậy thì nó có thể khóc mà ko sợ ng khác phát hiện ra đấy sao? Hôm nay nó lại viết 1 trang NK dài nhòa đi trong nước mắt, lại viết cho ai đó nhưng mãi mãi chỉ riêng nó biết... đáng buồn thật, đã hứa vs mình là ko đc như thế rồi mà, giá như nó đừng nghe, đừng trông thấy những gì xung quanh nữa nhỉ . Nó mệt nhoài....ngồi 1 góc mà chẳng biết làm gì khác, chẳng muốn đâu nhưng sao nc mắt cứ mãi lăn dài như thế, định làm 1 việc nhưng làm đến giữa chừng rồi hủy....có lẽ đó là điều vô ích, nó ko nên như vậy đúng ko? Sài Gòn ơi, 3 năm vs mi rồi...mà sao 15/03 năm nào cũng mang nhiều nỗi đau đến thế? Có những khoảnh khắc mãi mãi ta không muốn nhớ về, nhưng chúng vẫn cứ ở đó, ở mãi trong một góc khuất của tâm hồn, chực chờ cơ hội để vẫy vùng với nỗi nhớ và cả những nỗi đau.
Hôm nay sẽ ngủ sớm ( chẳng biết sớm là mấy h nữa), ngày mai thức dậy rồi mọi thứ sẽ ổn cả thôi, ngày mai còn cả núi việc pải làm nữa đấy Crying or Very sad. Ko nên nhỏ quá nhiều nước mắt vì 1 chuyện đơn giản..
Có lẽ pải học cách k0 quan tâm đến những chuyện k0 cần thiết...Rồi cái gì đến sẽ đến, buồn cũng chẳng giải quyết đc gì..
Mọi thứ r cũng sẽ qua... Nhưng cái chính mình có muốn nó qua hay ko , có đủ dũng cảm ko?

Ngta vẫn bảo quá khứ là những gì chúng ta đã viết lên cát - rồi sóng thời gian sẽ tràn bờ và dần dần làm phai nhạt tất cả...
Tương lai là những gì chính ta sẽ viết trên những trang giấy trắng,
Thế thì từ hôm nay, từ điểm mốc hiện tại này ta sẽ tập nắn nót ghi lên trang giấy cuộc đời ấy những gì tốt đẹp nhất thôi nhé....
Viết thật nhiều để ngày mai của ta đong đầy những yêu thương ...

PS I hate you Too_sad Too_sad Sad Sad

Chúc cả nhà ngủ ngon nhé!!!

Ngày mới rồi đó, bắt đầu cho những yêu thương và niềm vui nhé

Thích

Báo xấu [0]

Fri Mar 16, 2012 10:16 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Sắp đi ngủ rồi, hôm nay là ngày mà nó đành cho kí ức, cũng là ngày nó dành cho những gì còn sót lại còn tồn tại trong nó về 1 ai đó về 1 tình cảm mà nó dành cho ai đó
Ngày cuối cùng nó nhìn bằng ánh mắt đó, rồi mai ngủ dậy nó sẽ nhìn đời , nhìn cuộc sống và nhìn về 1 ai đó bằng một ánh mắt khác
Ngày mai thôi, với nó chỉ còn lại cho nó là sự hướng tới tương lai,tới sự yêu thương và hướng tới những người thật sự quan tâm đến nó, lo lắng cho nó, sợ nó vấp ngã trên đường đời
Ngày mai thôi, hứa đó

Thích

Báo xấu [0]

Sat Mar 17, 2012 8:34 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

Không đăng ký được bên diễn đàn mới

Thích

Báo xấu [0]