Thành viên tích cực

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go downThông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Sun Feb 19, 2012 2:31 pm
Admin
Admin

Admin

First topic message reminder :

Hiện tại diễn đàn đã tuyển đủ đội ngũ admin và smod. Hiện nay diễn đàn cần tuyển thêm 3 vị trí mod ở các chuyên mục nữa.Vậy bạn nào có tâm huyết để cùng diễn đàn xây dựng thì đăng kí bên dưới theo đơn.

Mọi người đăng kí theo mẫu sau nhá

Code:
Họ tên:
Nick diễn đàn:
Box đảm nhiệm:
Yahoo:
Nếu được làm MOD bạn sẽ thực hiện gì để box của mình cũng như diễn đàn phát triển hơn:

THÂN!
http://www.thieuhoa.tk

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Admin

Fri Feb 24, 2012 1:05 pm

Thành viên mới

mong các bạn smod làm việc hiệu quả chúc các bạn thành công

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà anhkhoa
Fri Feb 24, 2012 1:06 pm

Admin

[You must be registered and logged in to see this link.]
khoctrongdemy đã viết:Anh xin lỗi có đóng góp 1 số ý kiến như sau:
Thứ nhất: Khi Admin set quyền Smod và Mod khi đăng ký tham vào BQT diễn đàn phải xây dựng ngay trách nhiệm và quyền hạn làm ở mục và bộ phận nào? Tránh tình trạng Smod và Mod đá chân nhau khi thực hiện quyền hạn của mình trong 1 số vấn đề. Admin nên chia khu vực ra để quản lý nhé
Thứ 2: Trong thành phần BQT quả thực đang thiếu nhân lực và cũng như thành viên chưa đông đảo và tạo sức hút được nên 4r của chúng ta chưa phát triển mạnh và cần có chiến lược và bộ máy cụ thể. Bộ phận Admin chính của 4r nên chia làm 2 mảng:
- Admin kỹ thuật gồm từ 2-3 người chịu trách nhiệm nâng cấp và chống phá nhé (phải rành IT)
- Admin Nội dung và phát triển gồm 2 người :
+ 1 người chịu trách nhiệm Nội dung về các bài viết. Đưa bài viết đúng chủ đề đúng trọng tâm và đưa bài viết có chất lượng.
+ 1 người chịu trách nhiệm về qui định và sử phạt đối với các vi phạm trong 4r.
Anh chỉ có ý kiến đóng góp như thế thôi. Chiều hướng phát triển và mục tiêu chung thì cần phải họp và thống nhất nhiều vấn đề nữa. Nên xây dựng phòng họp riêng nhé.

Về việc anh khoc nói em cũng đã nghĩ đến, hiện tại vì đây là forum mới nên em sẽ làm admin bên kỹ thuật.Bây giờ là cần admin bên nội dung và quản lí nữa

Thích

Báo xấu [0]

Fri Feb 24, 2012 1:18 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

Vậy anh tạm thời đăng ký làm Admin nội dung tạm thời nhé.

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà khoctrongdemy
Fri Feb 24, 2012 1:30 pm
anhkhoa
anhkhoa

Thành viên mới

mình góp ý một tí là nếu làm một smod các bạn phải có thời gian trên mang thường xuyên và cái quan trong là phai có kinh nghiệm làm phải có trách nhiệm.mình xl vì mình hok là gì của diễn đàn nhưng đây là những góp ý chân thành nhất của mình.mình chỉ mong diễn đàn của mình được phát triển mạnh mẻ

Thích

Báo xấu [0]

Fri Feb 24, 2012 2:16 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

anhkhoa đã viết:mình góp ý một tí là nếu làm một smod các bạn phải có thời gian trên mang thường xuyên và cái quan trong là phai có kinh nghiệm làm phải có trách nhiệm.mình xl vì mình hok là gì của diễn đàn nhưng đây là những góp ý chân thành nhất của mình.mình chỉ mong diễn đàn của mình được phát triển mạnh mẻ
Anh cám ơn Khoa nhiều nhé. Mọi người cùng cố gắng thôi em.
Nếu có thêm kinh nghiệm của em nữa thì tốt. Anh mong Khoa ra sức cùng anh em nhé.

Thích

Báo xấu [0]

Fri Feb 24, 2012 2:26 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

amind ơi cho hỏi cái sao màu nirl be map hắn lạ lạ

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Mập iu
Fri Feb 24, 2012 4:40 pm
Admin
Admin

Admin

be map đã viết:amind ơi cho hỏi cái sao màu nirl be map hắn lạ lạ
Sao lạ bạn, smod màu xanh mà Very Happy

Thích

Báo xấu [0]

Fri Feb 24, 2012 4:54 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

Ok. tạm thời bây giờ BQT Sẽ hoạt động với bộ máy như thế. vẫn tiếp tục tuyển Mod cho các vị trí.
hy vọng lần này với một bộ máy lão làng đầy kinh nghiệm sẽ làm nên một ngôi nhà hạnh phúc.

P/s: Tôi sẽ chịu trách nhiệm quản lý chung và post bài, nếu sau thời gian thử việc 2 tuần của tất các thành viên trong BQT không hoàn thành tốt nhiệm vụ sẽ lập tức bị kiểm điểm và hạ quyền. Điều này tôi sẽ nhắc nhở bằng thực tế luôn nếu như không thực hiện tốt. Thank's!

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Người Thiệu Hóa
Fri Feb 24, 2012 7:12 pm
bình yên nhé_169
bình yên nhé_169

Smod

Người Thiệu Hóa đã viết:Ok. tạm thời bây giờ BQT Sẽ hoạt động với bộ máy như thế. vẫn tiếp tục tuyển Mod cho các vị trí.
hy vọng lần này với một bộ máy lão làng đầy kinh nghiệm sẽ làm nên một ngôi nhà hạnh phúc.

P/s: Tôi sẽ chịu trách nhiệm quản lý chung và post bài, nếu sau thời gian thử việc 2 tuần của tất các thành viên trong BQT không hoàn thành tốt nhiệm vụ sẽ lập tức bị kiểm điểm và hạ quyền. Điều này tôi sẽ nhắc nhở bằng thực tế luôn nếu như không thực hiện tốt. Thank's!

dạ vâng a.e nhận nhiệm vụ và cố gắng hoàn thành tốt,buổi tối vui vẻ nhé nhà nình.

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà bình yên nhé_169
Fri Feb 24, 2012 10:53 pm
Admin
Admin

Admin

Mọi người tránh spam trong này, ban quản trị nếu bàn thì có phòng họp rồi đấy ^^
Chỗ này để mọi người đăng kí nhá!

Thích

Báo xấu [0]

Fri Feb 24, 2012 11:03 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

Người Thiệu Hóa đã viết:Ok. tạm thời bây giờ BQT Sẽ hoạt động với bộ máy như thế. vẫn tiếp tục tuyển Mod cho các vị trí.

Cậu cho tớ hỏi Cậu chịu trách nhiệm post bài và kiểm soát nội dung ở những mảng nào để tớ biết với.Chứ có phải ai mảng nào cũng biết mọi thứ đâu? Không thích cái kiểu ko biết hỏi anh google? Mà cái này vào phòng họp anh em mình ý kiến nhé. Thanks Ông bạn già

Thích

Báo xấu [0]

Fri Feb 24, 2012 11:17 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

khoctrongdemy đã viết:[You must be registered and logged in to see this link.]

Cậu cho tớ hỏi Cậu chịu trách nhiệm post bài và kiểm soát nội dung ở những mảng nào để tớ biết với.Chứ có phải ai mảng nào cũng biết mọi thứ đâu? Không thích cái kiểu ko biết hỏi anh google? Mà cái này vào phòng họp anh em mình ý kiến nhé. Thanks Ông bạn già

Anh Khóc ơi, amind thì nên đọc kiểm tra tất cả, chú có phải mod đâu mà phân mục ah

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Mập iu
Fri Feb 24, 2012 11:33 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

be map đã viết:[You must be registered and logged in to see this link.]
khoctrongdemy đã viết:[You must be registered and logged in to see this link.]

Anh Khóc ơi, amind thì nên đọc kiểm tra tất cả, chú có phải mod đâu mà phân mục ah
Đúng là Admin nên đọc tất cả và kiểm tra nhưng khi có 2 Admin tạm quyền chịu trách nhiệm nội dung như anh và Quyền cần phải phân bổ đúng sở trường và năng lực như thế nào mới phát triển được phải ko em? Chứ ko phải 1 ông nhà văn đưa ổng ra ngoài chỉ đạo kỹ thuật được phải ko em? Anh nói rồi chuyện này em vào phòng họp đóng góp ý kiến nhé.

Thích

Báo xấu [0]

Fri Mar 02, 2012 1:27 pm
lehuukien
lehuukien

Thành viên mới

Em xin đăng ký làm ADMIN
Họ tên : Lê Hữu Kiên
Tên diễn đàn : lehuukien
Email: [You must be registered and logged in to see this link.]
Nick: hellyangel_xtth
Hiện là Admin diễn đàn trường THPT Nguyễn Quán Nho địa chỉ: [You must be registered and logged in to see this link.]

Với năng lực của mình hy vọng sẽ đóng góp nhiều cho thieuhoa.forumvi.com

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà lehuukien
Fri Mar 02, 2012 2:46 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

lehuukien đã viết:Em xin đăng ký làm ADMIN
Họ tên : Lê Hữu Kiên
Tên diễn đàn : lehuukien
Email: [You must be registered and logged in to see this link.]
Nick: hellyangel_xtth
Hiện là Admin diễn đàn trường THPT Nguyễn Quán Nho địa chỉ: [You must be registered and logged in to see this link.]

Với năng lực của mình hy vọng sẽ đóng góp nhiều cho thieuhoa.forumvi.com
Dear em!
Hiện tại diễn đàn rất cần những người tâm huyết và có năng lực thực sự, trước khi đăng ký vào vị trí này em cần xem kỹ nội dung và thành phần BQT nhé. Nếu thật sự là người có tâm huyết và năng lực cống hiến thực sự BQT sẽ set quyền cho em.
Trước mắt thời gian thử việc cho em sẽ là 2 tuần, sau thời gian 2 tuần này nếu nếu e tích cực cống hiến và tâm huyết sẽ set nhé.

Mong em sẽ cố gắng và lôi kéo thêm nhiều thành viên vào 4r này.

Thích

Báo xấu [0]

Fri Mar 09, 2012 8:40 pm
anhkhoa
anhkhoa

Thành viên mới

Họ tên: trần đăng khoa
Nick diễn đàn: anhkhoa
Box đảm nhiệm: amin
Yahoo:anhkhoaqtm@yahoo.com
tell: 0983196738
ah em đk nhưng nếu có xét thì hết tuần sau nha vì tuần sau em thi mới xong nên em sơ mình hok đủ thời gian để lên thường xuyên đucowj
Nếu được làm MOD bạn sẽ thực hiện gì để box của mình cũng như diễn đàn phát triển hơn:sẽ cùng với amin và các smod làm tất cả làm sao diển đàn mình phát triển mạnh mẻ và kéo đcuợ nhiều bạn vào tham gia>

Thích

Báo xấu [0]

Fri Mar 09, 2012 10:22 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

anhkhoa đã viết:Họ tên: trần đăng khoa
ah em đk nhưng nếu có xét thì hết tuần sau nha vì tuần sau em thi mới xong nên em sơ mình hok đủ thời gian để lên thường xuyên đucowj
Nếu được làm MOD bạn sẽ thực hiện gì để box của mình cũng như diễn đàn phát triển hơn:sẽ cùng với amin và các smod làm tất cả làm sao diển đàn mình phát triển mạnh mẻ và kéo đcuợ nhiều bạn vào tham gia>
Dear em!
Thật sự 4r rất vui khi có em tham gia và cùng gánh vác nhiệm vụ cho ngôi nhà chúng ta, nếu thật sự có tâm huyết và muốn xây dựng diễn đàn Thiệu Hóa phát triển thì mong rằng e sẽ làm cho mọi người thấy năng lực thực sự.
Theo quy định thời gian thử việc cho em sẽ là 2tuần, sau thời gian thử việc nếu sét thấy mức độ tâm huyết và xây dựng thì sẽ set theo nguyện vọng đăng ký của em.
Chúc em luôn tâm huyết và nhiều thành công!

Thích

Báo xấu [0]

Fri Mar 09, 2012 10:46 pm
Admin
Admin

Admin

anhkhoa đã viết:Họ tên: trần đăng khoa

Bạn không đọc kĩ ở trên rồi, việc tuyển admin đã xong, nếu bạn đăng kí MOD phải nói rõ box mình đăng kí. OK Confuse

Thích

Báo xấu [0]

Fri Mar 09, 2012 10:51 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

Riêng Khoa thì anh biết từ trước. Admin set quyền cho Khoa nhưng để khoa đăng ký khu vực mình chịu trách nhiệm nhé

Thích

Báo xấu [0]

Sat Mar 10, 2012 10:37 am
anhkhoa
anhkhoa

Thành viên mới

em sẽ chiụ trách nhiệm toàn bộ diễn đàn hok riêng bõ naò cả

Thích

Báo xấu [0]

Sat Mar 10, 2012 12:05 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

anhkhoa đã viết:em sẽ chiụ trách nhiệm toàn bộ diễn đàn hok riêng bõ naò cả
Hoan hô chú Khoa. Admin Phúc set quyền cho Khoa luôn em nhé.
A cũng đề nghị cho a xuống làm menber nếu như bản định hướng phất triển của diễn đàn từ giờ tới hết tuân sau mà không có kết quả cũng như sự góp ý của mọi người

Thích

Báo xấu [0]

Sun Mar 11, 2012 8:34 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

Hiện tại có chú Khoa (anhkhoa) và Hữu Kiên đăng ký nhưng chưa có tác động gì tới diễn đàn cả. BQT xem xét lại các trường hợp này nhé?

Thích

Báo xấu [0]

Mon Mar 12, 2012 3:38 pm
anhkhoa
anhkhoa

Thành viên mới

trước khi em đang ký em đã nói rùi mà ?
tuần này em đang thi hk nên em chua thể làm gì cho diễn đàn được nên từ tuần sau thi xong thì em mới bắt đầu công việc của em đucowj

Thích

Báo xấu [0]

Mon Mar 26, 2012 8:53 pm

Thành viên mới

Họ tên:Mai Xuân Tùng
Nick diễn đàn:makhongdau
Box đảm nhiệm:Game,máy tính,điện thoại.
Yahoo:makhongdau1992
Nếu được làm MOD bạn sẽ thực hiện gì để box của mình cũng như diễn đàn phát triển hơn:cố gắng làm tất cả những gì mình có thể làm được^^

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà makhongdau

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết mới cùng chuyên mục

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết