Thành viên tích cực

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Sun Feb 19, 2012 2:31 pm
Admin
Admin

Admin

Hiện tại diễn đàn đã tuyển đủ đội ngũ admin và smod. Hiện nay diễn đàn cần tuyển thêm 3 vị trí mod ở các chuyên mục nữa.Vậy bạn nào có tâm huyết để cùng diễn đàn xây dựng thì đăng kí bên dưới theo đơn.

Mọi người đăng kí theo mẫu sau nhá

Code:
Họ tên:
Nick diễn đàn:
Box đảm nhiệm:
Yahoo:
Nếu được làm MOD bạn sẽ thực hiện gì để box của mình cũng như diễn đàn phát triển hơn:

THÂN!
http://www.thieuhoa.tk

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Admin
Sun Feb 19, 2012 6:17 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

Dear em!
Sau thời gian a cũng muốn phát triển và điều chỉnh diễn đàn cho hoàn thiện hơn, nhằm mục đích quản lý và dọn dẹp diễn đàn được gọn gàng hơn. Vì vậy tạm thời trong giai đoạn đầu này a xin đăng ký làm Admin luôn để cùng em hoạt động. Sau thời gian diễn đàn hoạt động tốt có chiều hướng phát triển và tìm được nhân tố mới cho diễn đàn a sẽ trả lại vị trí Admin này.
Hy vọng những nổ lực cùng sự tâm huyết của ae mình sẽ phát triển được diễn đàn sau lần hồi sinh thứ 2 này.

Thank's em!

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Người Thiệu Hóa
Tue Feb 21, 2012 1:29 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

Trước anh đăng ký tham gia là mod rồi nhưng do công việc bận nên anh ko có nhiều time quan tâm. Nay anh muốn đăng ký lại vào ban quản trị. Vị trí tùy admin bố trí nhé. Tâm huyết anh vẫn dành cho nhà mình nhiều lắm.

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà khoctrongdemy
Tue Feb 21, 2012 4:08 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

Rất vui khi bạn đã nhiệt tình cùng về cống hiến cho ngôi nhà chung của chúng ta, hy vọng bạn sẽ bắt đầu thể hiện sự nhiệt tình và tâm huyết. Hãy thực hiện bằng chính nổ lực của mình trước bạn nhé.

Hy vọng với những gạo cuội và kinh nghiệm chiến trường sẽ làm cho diễn đàn này ngày càng phát triển.

Thích

Báo xấu [0]

Wed Feb 22, 2012 10:17 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

Chào đông nghiệp cũng là tôi với ông cái duyên nó gánh bắt đầu cho những con số 0 đi lên đây. Mong người anh em Người Thiệu Hóa cùng tôi nhé. Làm như những gì như bên svth chứ?

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 3:19 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

Ok. Thành!
Có lẻ là tôi với ông hai ta lại một cặp bài trùng cọc cạch từ cái gọi là "lâu đài phủ rêu xanh" giống một thời Thiệu Hóa bên svth bị lãng quên mà hai ta đã gây dựng lên được. Vậy còn chần chờ gì nữa, tất cả cùng dồn tâm huyết về đây đi nào. Cùng làm đi Thành nhé...ok!

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 4:35 pm
bình yên nhé_169
bình yên nhé_169

Smod

hình như ng thiệu hóa là bác Quyền phải k ta.nhìn mày mò mãi mới ra.hic.cho cô vô ban quản trị đi b ui

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà bình yên nhé_169
Thu Feb 23, 2012 5:05 pm
vanthuan_th_90
vanthuan_th_90

Thành viên mới

Đúng oy đó "Cô".ANh Quyền chứ ai nữa.
Lâu ko vào lại Diễn đàn.mở lại cũng không thấy thông tin gì.
Không hoạt động cũng không thấy thông tin gì.

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà vanthuan_th_90
Thu Feb 23, 2012 5:06 pm
Admin
Admin

Admin

Mọi người đăng kí theo mẫu sau nhá

Họ tên:
Nick diễn đàn:
Vị trí đảm nhiệm:
Yahoo:
Nếu được làm trong ban quản trị bạn sẽ thực hiện gì để diễn đàn phát tri
ển hơn:

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 5:42 pm
bình yên nhé_169
bình yên nhé_169

Smod

dứa là ng thiệu hóa là b Quyền nhà mềnh hả a. hic

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 5:45 pm
bình yên nhé_169
bình yên nhé_169

Smod

để cô đăng ký vô cái ban quản trị ví:
họ tên: Trần Thị Trang
nick diễn đàn: bình yên nhé_169
vị trí đảm nhiệm : làm smod đi ạ
yahoo: ngaybinhyen169
nếu được làm trong ban quản trị bạn sẽ thực hiện những j để phát triển diễn đàn phát triển: cố gắng những j có thể làm được

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 7:38 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Đăng ký phát
Họ tên:Bùi Thị Học
Nick diễn đàn: Be Map
Vị trí đảm nhiệm:Muốnđólàm Amind, hay smod gì
Yahoo:Girl_nemvip_9x
Nếu được làm trong ban quản trị bạn sẽ thực hiện gì để diễn đàn phát triển hơn:Du được Tham Gia BQT hay không thì sẽ cố gắng tham gia viết bài, nhận xét, đưa phong trào và diễn đàn huyện ngày càng phát triển

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Mập iu
Thu Feb 23, 2012 8:46 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

[You must be registered and logged in to see this link.]
be map đã viết:Đăng ký phát
Nếu được làm trong ban quản trị bạn sẽ thực hiện gì để diễn đàn phát triển hơn:Du được Tham Gia BQT hay không thì sẽ cố gắng tham gia viết bài, nhận xét, đưa phong trào và diễn đàn huyện ngày càng phát triển
Dear các em!
Rất vui khi lời kêu gọi của anh đã có tác động, và rất cần những con người tâm huyết như các em.
Admin sẽ set cho 2 em: be map(Bùi Thị Học) và binhyennhe_169 (Trần Trang)vào 2 vị trí Smod.
Thời gian thử việc sẽ là 2 tuần, nếu tốt sẽ làm chính thức luôn, hy vọng 2 em sẽ cùng BQT làm tốt mọi việc.

P/s: anh rất tin ở các em!

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 8:53 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Người Thiệu Hóa đã viết:[You must be registered and logged in to see this link.]
Dear các em!
Rất vui khi lời kêu gọi của anh đã có tác động, và rất cần những con người tâm huyết như các em.
Admin sẽ set cho 2 em: be map(Bùi Thị Học) và binhyennhe_169 (Trần Trang)vào 2 vị trí Smod.
Thời gian thử việc sẽ là 2 tuần, nếu tốt sẽ làm chính thức luôn, hy vọng 2 em sẽ cùng BQT làm tốt mọi việc.

Rứa là chỉ làm smod thôi ah anh, liệu có thăng chức làm amind được không anh ui

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 9:19 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

be map đã viết:[You must be registered and logged in to see this link.]
Người Thiệu Hóa đã viết:[You must be registered and logged in to see this link.]
Dear các em!

Hj em!
Trước mắt trong thời gian "thử việc" em làm Smod và quản lý cùng tụi anh đã nhé, Hiện tại diễn đàn còn ít mem mà bộ máy mình cồng kềnh quá..hj Laughing . Đã có tới 2 Admin rồi. sau một thời gian hoạt động nếu thật sự phát triển và em làm tốt sẽ set em lên làm Admin lun nghe. Đồng ý không nào? Razz

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 9:19 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

Dear các em!

Hj em!
Trước mắt trong thời gian "thử việc" em làm Smod và quản lý cùng tụi anh đã nhé, Hiện tại diễn đàn còn ít mem mà bộ máy mình cồng kềnh quá..hj Laughing . Đã có tới 2 Admin rồi. sau một thời gian hoạt động nếu thật sự phát triển và em làm tốt sẽ set em lên làm Admin lun nghe. Đồng ý không nào? Razz

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 9:24 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Dear các em!

Hj em!
rứa là phải chờ đợi và thử thách sao, mà không làm được việc là hỏng xét phải không ah
Anh nói rứa không đồng ý cũng phải đồng ý chứ sao nữa ah

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 9:40 pm
Người Thiệu Hóa
Người Thiệu Hóa

Admin

[/quote]
rứa là phải chờ đợi và thử thách sao, mà không làm được việc là hỏng xét phải không ah
Anh nói rứa không đồng ý cũng phải đồng ý chứ sao nữa ah[/quote]

Hjhj... Laughing Laughing . Thôi chịu khó tí mà em, nghen? rồi mai mốt làm tốt em sẽ đạt được những gì như ý thôi mà.

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 9:44 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Người Thiệu Hóa đã viết:
Anh nói rứa không đồng ý cũng phải đồng ý chứ sao nữa ah[/quote]

Hjhj... Laughing Laughing . Thôi chịu khó tí mà em, nghen? rồi mai mốt làm tốt em sẽ đạt được những gì như ý thôi mà. [/quote]
Chịu khó gì chứ, nói rứa thì iên phải chấp nhận chứ răng nữa

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 10:27 pm
Admin
Admin

Admin

P/S: Đã SET SMOD cho 2 bạn be map và binhyennhe_169 .Hy vọng hai bạn sẽ đảm nhiệm tốt công việc của mình.

Thích

Báo xấu [0]

Thu Feb 23, 2012 10:32 pm
Mập iu
Mập iu

Smod

Admin đã viết:P/S: Đã SET SMOD cho 2 bạn be map và binhyennhe_169 .Hy vọng hai bạn sẽ đảm nhiệm tốt công việc của mình.
Cảm ơn amind nha, sẽ cố gắng hoàn thành nhiệm vụ

Thích

Báo xấu [0]

Fri Feb 24, 2012 12:58 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

Anh xin lỗi có đóng góp 1 số ý kiến như sau:
Thứ nhất: Khi Admin set quyền Smod và Mod khi đăng ký tham vào BQT diễn đàn phải xây dựng ngay trách nhiệm và quyền hạn làm ở mục và bộ phận nào? Tránh tình trạng Smod và Mod đá chân nhau khi thực hiện quyền hạn của mình trong 1 số vấn đề. Admin nên chia khu vực ra để quản lý nhé
Thứ 2: Trong thành phần BQT quả thực đang thiếu nhân lực và cũng như thành viên chưa đông đảo và tạo sức hút được nên 4r của chúng ta chưa phát triển mạnh và cần có chiến lược và bộ máy cụ thể. Bộ phận Admin chính của 4r nên chia làm 2 mảng:
- Admin kỹ thuật gồm từ 2-3 người chịu trách nhiệm nâng cấp và chống phá nhé (phải rành IT)
- Admin Nội dung và phát triển gồm 2 người :
+ 1 người chịu trách nhiệm Nội dung về các bài viết. Đưa bài viết đúng chủ đề đúng trọng tâm và đưa bài viết có chất lượng.
+ 1 người chịu trách nhiệm về qui định và sử phạt đối với các vi phạm trong 4r.
Anh chỉ có ý kiến đóng góp như thế thôi. Chiều hướng phát triển và mục tiêu chung thì cần phải họp và thống nhất nhiều vấn đề nữa. Nên xây dựng phòng họp riêng nhé.

Thích

Báo xấu [0]

Fri Feb 24, 2012 1:03 pm
khoctrongdemy
khoctrongdemy

Admin

Bản đăng ký
Họ tên : Nguyễn Tiến Thành
nickname: Khoctrongdemy
Yahoo: khoctrongdemy
Vị trí: Phụ thuộc vào Admin set quyền. Quan trọng là làm có được hay không?
Nếu vào BQT. Làm những gì mình có thể như đã từng làm

Thích

Báo xấu [0]

Fri Feb 24, 2012 1:05 pm
anhkhoa
anhkhoa

Thành viên mới

mong các bạn smod làm việc hiệu quả chúc các bạn thành công

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà anhkhoa
Fri Feb 24, 2012 1:06 pm
Admin
Admin

Admin

khoctrongdemy đã viết:Anh xin lỗi có đóng góp 1 số ý kiến như sau:
Thứ nhất: Khi Admin set quyền Smod và Mod khi đăng ký tham vào BQT diễn đàn phải xây dựng ngay trách nhiệm và quyền hạn làm ở mục và bộ phận nào? Tránh tình trạng Smod và Mod đá chân nhau khi thực hiện quyền hạn của mình trong 1 số vấn đề. Admin nên chia khu vực ra để quản lý nhé
Thứ 2: Trong thành phần BQT quả thực đang thiếu nhân lực và cũng như thành viên chưa đông đảo và tạo sức hút được nên 4r của chúng ta chưa phát triển mạnh và cần có chiến lược và bộ máy cụ thể. Bộ phận Admin chính của 4r nên chia làm 2 mảng:
- Admin kỹ thuật gồm từ 2-3 người chịu trách nhiệm nâng cấp và chống phá nhé (phải rành IT)
- Admin Nội dung và phát triển gồm 2 người :
+ 1 người chịu trách nhiệm Nội dung về các bài viết. Đưa bài viết đúng chủ đề đúng trọng tâm và đưa bài viết có chất lượng.
+ 1 người chịu trách nhiệm về qui định và sử phạt đối với các vi phạm trong 4r.
Anh chỉ có ý kiến đóng góp như thế thôi. Chiều hướng phát triển và mục tiêu chung thì cần phải họp và thống nhất nhiều vấn đề nữa. Nên xây dựng phòng họp riêng nhé.

Về việc anh khoc nói em cũng đã nghĩ đến, hiện tại vì đây là forum mới nên em sẽ làm admin bên kỹ thuật.Bây giờ là cần admin bên nội dung và quản lí nữa

Thích

Báo xấu [0]

Thích

Báo xấu [0]

Gửi một bình luận lên tường nhà Sponsored content

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Bài viết mới cùng chuyên mục

Quyền hạn của bạn: